ขอเชิญฟังการบรรยายพิเศษ หัวข้อ “Xplore’s high throughput experiment technology: focus area, services, and academic network”
4 ต.ค. 2566
0
สวทช. ร่วมกับ SCG
ขอเชิญนักวิจัย ผู้ประกอบการ และผู้ที่สนใจ เข้าร่วมงาน TECH>>X
รับฟังการบรรยายพิเศษ หัวข้อ “Xplore’s high throughput experiment technology: focus area, services, and academic network” พร้อมแลกเปลี่ยนประสบการณ์ สร้างเครือข่ายงานวิจัยกับ
Dr. LUCA RONGO, CEO และ Mr. GUILLAUME MAGAN ผู้เชี่ยวชาญการพัฒนาและการประยุกต์ใช้ High Throughput Experiment จาก Xplore
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5/1.5/16/1f4cc.png)
สถานที่: ห้องประชุม CC305 ชั้น 3 อาคารศูนย์ประชุมอุทยานวิทยาศาสตร์ประเทศไทย
และผ่านระบบ online Webex
ลงทะเบียนเข้าร่วมได้ที่
![](https://www.nstda.or.th/home/wp-content/uploads/2023/10/Xplore-17oct-Poster-TECHX.jpg)
แชร์หน้านี้: