ประชุมติดตามการดำเนินงานโครงการของโรงเรียนโสตศึกษาอนุสารสุนทร จังหวัดเชียงใหม่
20 ธ.ค. 2565
0
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีเพื่อพัฒนาการศึกษาและคุณภาพชีวิตสำหรับผู้ด้อยโอกาส
![](https://www.nstda.or.th/home/wp-content/uploads/2023/07/319331612_842729530354330_5620945919064253468_n-300x169.jpg)
วันที่ 20 ธันวาคม 2565 เวลา 09.00 – 12.30 น. คณะทำงานโครงการเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อคนพิการของมูลนิธิเทคโนโลยีสารสนเทศตามพระราชดำริสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ได้เข้าประชุมติดตามการดำเนินงานโครงการของโรงเรียนโสตศึกษาอนุสารสุนทร จังหวัดเชียงใหม่ โดยมีนายอัมรินทร์ พันธ์วิไล ผู้อำนวยการโรงเรียนและคณะครูที่เกี่ยวข้องให้การต้อนรับ โดยครูที่รับผิดชอบแต่ละโครงการได้นำเสนอผลการดำเนินงานในปี 2565 เช่น โครงการบัตรภาพพหุภาษา โครงการส่งเสริมการเรียนโค้ดดิ้งด้วยบอร์ด KidBright โครงการฝึกพูด เป็นต้น โดยแต่ละโครงการมีผลการดำเนินงานที่ดี ผู้บริหารและครูให้ความใส่ใจในการดำเนินงานเป็นอย่างดี
20 ธ.ค. 2565
0
แชร์หน้านี้: