ประชุมติดตามการดำเนินงานโครงการของโรงเรียนกาวิละอนุกูล จังหวัดเชียงใหม่
21 ธ.ค. 2565
0
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีเพื่อพัฒนาการศึกษาและคุณภาพชีวิตสำหรับผู้ด้อยโอกาส
![](https://www.nstda.or.th/home/wp-content/uploads/2023/07/320069980_839627283818999_7613894016143859562_n-300x169.jpg)
วันที่ 21 ธันวาคม 2565 คณะทำงานโครงการเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อคนพิการของมูลนิธิเทคโนโลยีสารสนเทศตามพระราชดำริสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ได้เข้าประชุมติดตามการดำเนินงานโครงการของโรงเรียนกาวิละอนุกูล จังหวัดเชียงใหม่ โดยมีนายวรเวช จันทรรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนและคณะครูที่เกี่ยวข้องให้การต้อนรับ โดยครูที่รับผิดชอบแต่ละโครงการได้นำเสนอผลการดำเนินงานในปี 2565 ที่ผ่านมา
ทั้งนี้ ระหว่างวันที่ 21 – 22 ธันวาคม 2565 คณะครูที่เกี่ยวข้องและคณะทำงานมูลนิธิฯ ได้ร่วมกันเตรียมกิจกรรมค่ายพัฒนาทักษะสื่อสารและการเรียนรู้สำหรับนักเรียนออทิสติกที่จะจัดขึ้นในวันที่ 23 ธันวาคม 2565 ณ ไนท์ซาฟารีเชียงใหม่
21 ธ.ค. 2565
0
แชร์หน้านี้: